Trường Tiểu học Cẩm Hưng
Tổ chức Hội nghị cán bộ, viên chức, người lao động năm học 2023-2024
Thực hiện hướng dẫn số 30/LN-PGDĐT-LĐLĐ của Phòng giáo dục đào tạo và Liên đoàn lao động huyện Cẩm Giàng ngày 14 tháng 9 năm 2023 về việc Hướng dẫn tổ chức Hội nghị cán bộ, viên chức, người lao động năm học 2023 – 2024. Được sự thống nhất của chi bộ Đảng, BGH và tập thể sư phạm nhà trường. Chiều ngày 26/09/2023, trường Tiểu học Cẩm Hưng long trọng tổ chức Hội nghị cán bộ, viên chức, người lao động năm học 2023 – 2024 nhằm đánh giá kết quả thực hiện nhiệm vụ năm học 2022 - 2023 và rút ra những bài học kinh nghiệm, thảo luận, thống nhất xây dựng chỉ tiều phấn đấu và các giải pháp để thực hiện thắng lợi nhiệm vụ năm học 2023 - 2024.
Tới dự, chỉ đạo và động viên Hội nghị có:
1- Bà: Phạm Thị Lộc - Phó trưởng phòng GD và ĐT huyện Cẩm Giàng
2- Ông: Nguyễn Công Điềm - Bí thư Đảng ủy- Chủ tịch HĐND xã Cẩm Hưng
3- Bà: Nguyễn Thị Nhung - Phó bí thư thường trực Đảng ủy xã Cẩm Hưng.
4- Ông: Nguyễn Thế Bằng- Phó chủ tịch UBND - Chủ tịch HĐGD xã Cẩm Hưng
5- Ông: Nguyễn Văn Sơn- Trưởng ban đại diện cha mẹ HS trường
Cùng toàn thể cán bộ giáo viên, nhân viên nhà trường có mặt đông đủ.
Với sự chuẩn bị chu đáo và sự đoàn kết nhất trí cao của toàn thể cán bộ, giáo viên, nhân viên trong nhà trường, Hội nghị cán bộ, viên chức, người lao động năm học 2023 - 2024 của trường Tiểu học Cẩm Hưng đã thành công tốt đẹp. Mỗi cán bộ, giáo viên, nhân viên trong nhà trường thể hiện sự quyết tâm thi đua thực hiện thắng lợi nhiệm vụ năm học 2023 - 20243.
Sau đây là một số hình ảnh tiêu biểu trong Hội nghị:
Các đại biểu khách mời tặng hoa chúc mừng Hội nghị
Trao thưởng cho các tập thể và cá nhân đạt thành tích xuất sắc ở năm học 2022-2023
Các báo cáo, tham luận tại hội nghị
Chủ tịch Công đoàn và hiệu trưởng
kí cam kết trách nhiệm thực hiện Nghị quyết hội nghị
Tập thể sư phạm nhà trường đoàn kết
quyết tâm thực hiện thắng lợi nhiệm vụ năm học