Vui hội Trăng rằm- Trường Tiểu học Cẩm Hưng
Vui tết Trung thu - đón trăng - nhớ Bác Hồ, Liên đội trường Tiểu học Cẩm Hưng kết hợp BCH Đoàn xã và phụ huynh học sinh nhà trường đã tổ chức chương trình Vui tết trung thu cho các em học sinh.
Trong niềm hân hoan náo nức, rước đèn, phá cỗ, thầy và trò nhà trường đã được đón rất nhiều nhận tình cảm nồng ấm từ Huyện Đoàn, Phòng Lao động-TB&XH huyện Cẩm Giàng, Ban chấp hành Đảng bộ xã Cẩm Hưng và toàn thể cha mẹ học sinh nhà trường.
Sau đây là một số hình ảnh của chương trình Vui Hội trăng rằm
![](/null/viet_tin/images/z4738819618680_4bc778cf948501632b8f24a1b81b4baf.jpg)
![](/null/viet_tin/images/z4738818036681_395da519503f677c70dc517ab17ef85f.jpg)
![](/null/viet_tin/images/z4738819590833_7ff69e17643b7fef00361f398cc60572.jpg)
![](/null/viet_tin/images/z4738818001796_27fb5f11f5b2ef625c4936de45541b45.jpg)
![](/null/viet_tin/images/z4738817979523_68a6362b6119d60b288497acd4b6762e.jpg)
Múa lân
![](/null/viet_tin/images/z4738815213493_d120fe9f79d740c1c924b6194fc1d5bc.jpg)
![](/null/viet_tin/images/z4738044980350_3b2fbf695b902b1f69980b4174f1c640.jpg)
Khai mạc & đọc thư của chủ tịch nước gửi các cháu nhân dịp Tết Trung thu
![](/null/viet_tin/images/z4738815240427_ad299e293dd08ebefcddf08018d8a739.jpg)
![](/null/viet_tin/images/z4738815225775_2ad6a5a82039645e6e7500b4913c09e5.jpg)
BCH Huyện Đoàn; Phòng Lao động- TB&XH huyện; Địa phương
tặng quà cho học sinh có hoàn cảnh khó khăn
![](/null/viet_tin/images/z4738815299495_19beed3d37f4a330627cfdaf4ceff05f.jpg)
![](/null/viet_tin/images/z4738812957902_67ace02b247bb7cac85d056ed23c7b8f.jpg)
Chị Hằng- Chú Cuội
![](/null/viet_tin/images/z4738812881810_98b0560dfd61926a4c8f9c8c152bc269.jpg)
![](/null/viet_tin/images/z4738812884508_8c733ee4b673615a4c9869c55cfb6b5c.jpg)
![](/null/viet_tin/images/z4738812859878_14a49e3d7d1609b3066aaf01311bd00f.jpg)
![](/null/viet_tin/images/z4738812878491_d6395555b34ace9119386a313ec7f1e6.jpg)
![](/null/viet_tin/images/z4738812895476_bf8a23f111f96a9536184160cb5ed27f%20(1).jpg)
![](/null/viet_tin/images/z4738812871728_032a2321b39f30d98ef96cec0fcc2088.jpg)
![](/null/viet_tin/images/z4738812866760_c3b1dc71354baf9c3e8e38a86d094ce3.jpg)
![](/null/viet_tin/images/z4738812893123_07b0987713b88694a4ab1c5d6c573d1d.jpg)
Liên hoan văn nghệ thiếu nhi
![](/null/viet_tin/images/z4738125912500_038c799104134a8468ae03449bcbceb2.jpg)
![](/null/viet_tin/images/z4738812926068_5c84857f91e50908c33c8a49319a08ba.jpg)
![](/null/viet_tin/images/z4739298900954_0617ff0c5103cc78ec5f21d2952d2817.jpg)
![](/null/viet_tin/images/z4738812939965_b0b10e53385cf482e20313922c470cb8.jpg)
![](/null/viet_tin/images/z4738812900869_ada243dc114271c54818966d4fb09a97.jpg)
![](/null/viet_tin/images/z4738812903940_be6fa7187cfccae8e120dbab726fcada.jpg)
![](/null/viet_tin/images/z4738812912978_695db46d3f49ed959d8ef0ea7edc4696.jpg)
![](/null/viet_tin/images/z4738812927504_99995209f29cca90d4356df80453758c.jpg)
![](/null/viet_tin/images/z4738812919019_b48117a910b137a2c98deda66fab3984.jpg)
Trưng bày mâm cỗ Trung thu của 21 lớp
![](/null/viet_tin/images/z4738812985045_aa53c161568056c2f10ac778fc34107c.jpg)
![](/null/viet_tin/images/z4738817941057_ce2f6d7b6bf140870b01cf32a989539b.jpg)
![](/null/viet_tin/images/z4738817936934_b92c1ae3ec2c2ae81dbf7f427c96619a.jpg)
![](/null/viet_tin/images/z4738817924157_dfd251e9465fe672e4f23d0e890dbab9.jpg)
Phá cỗ